yeah!!!..yeah!!!...Yeah!!!...
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

9a2 đâu rùi ấy nhỉ :D

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

24/10 tuần này có gì vui nhỉ :-?;-? 12 cung hoàng đạo

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

24/10 tuần này có gì vui nhỉ :-?;-? 12 cung hoàng đạo Empty
Bài gửiTiêu đề: 24/10 tuần này có gì vui nhỉ :-?;-? 12 cung hoàng đạo   24/10 tuần này có gì vui nhỉ :-?;-? 12 cung hoàng đạo EmptyTue Oct 25, 2011 10:23 pm

Ma Kết (22/12 – 19/1)
Bạn chìm trong những suy nghĩ và mơ ước, những phút sống thật và tình cảm. Thứ Hai, bạn đã bị “phủ đầu” toàn tin vịt. Nếu không bình tĩnh sẽ vướng vào những rắc rối khiến bạn bị xa bạn bè. Mọi chuyện sẽ lắng dần tới cuối tuần. Chủ nhật, sẽ có cuộc vui bất ngờ đấy.

Bảo Bình (20/1 – 18/2)
Chìa khóa cho một điều bí mật mà bạn tò mò từ lâu đột nhiên xuất hiện trong tuần này. Sẽ có những ngày tràn ngập niềm vui, nhưng cũng có những ngày sẽ khiến bạn khóc. Việc học hành bị xáo trộn tí xíu nhưng nói chung bạn sẽ có một tuần thú vị.

Song Ngư (19/2 – 20/3)
Quà tặng! Bạn sẽ có một tuần ngập quà tặng từ cuộc sống. Có những món quà tiện ích, nhưng cũng có những món quà khiến bạn rơi vào ảo tưởng. Nhiều tình huống thật đáng yêu và thật nhiều thử thách thú vị cũng tới. Quan trọng là bạn cần giữ cho mình bản lĩnh và sự tự tin. Mọi thứ trở nên dần khó hiểu và cuối tuần bạn sẽ có cả đống câu hỏi cần được giải đáp.

Bạch Dương (21/3 – 20/4)
Thần may mắn đang mang đến cho bạn nhiều thuận lợi hơn là bạn mong đợi, cũng là lúc thuận lợi để kiếm một việc làm thêm. Chưa bao giờ bạn lèo lái “con thuyền” của mình nhanh và khéo léo như lúc này. Nên dành ngày đầu tuần này cho gia đình và những môn thể thao bạn yêu thích. Cuối tháng bạn sẽ có một cú “say nắng” với một nhân vật hoàn toàn mới.

Kim Ngưu (21/4 – 20/5)
Chuyện tình cảm tràn ngập màu hồng. Chỉ cần chú ý cân nhắc kỹ hơn đến những quyết định có liên quan tới tiền bạc, bạn sẽ có một tuần hoàn hảo. Hãy tạo cho mình thử thách và cơ hội đi, chúng cho bạn kinh nghiệm sống và những người bạn mới.

Song Tử (21/5 – 21/6)
Một thử thách sẽ tới vào ngày thứ Hai khiến cho bạn chỉ ước sao mình có thể cứng rắn như thép. Thử thách này sẽ mang tới cho bạn một tuần bận rộn và mệt lử. Bạn ngập trong những dự định và kế hoạch. Và vì quá bận rộn với cái lịch kín mít của mình nên bạn quên mất gia đình và bè bạn. Bạn nên biến ngày thứ Sáu thành ngày của sự quan tâm và chia sẻ. Chủ Nhật tuần này sẽ là ngày may mắn hiếm có trong tháng.

Cự Giải (22/6 – 22/7)

Bạn bè sẽ chiếm hết suy nghĩ của bạn trong tuần. Cần một vụ buôn dưa hoặc café để tăng uy tín và tình cảm với lũ bạn. Thứ Năm sẽ là ngày ra đời của những ý tưởng thăng hoa và sẽ kéo dài tới thứ Bảy. Tuần này, sẽ có đôi lúc bạn cực kỳ rối trí. Hãy tìm kiếm lời khuyên từ phụ huynh, và đừng để mình “bay khỏi mặt đất” với những dự định trên trời.

Sư Tử (23/7 - 22/8)

Bạn sẽ hoạt động rất gấp gáp trong tuần này. Hứa hẹn là một tuần rất vất vả. Đây sẽ là một “tuần nhân đôi” của bạn. Chỉ cần luôn vui vẻ thì sự lạc quan và vẻ đáng yêu sẽ được nhân đôi.

Xử Nữ (23/8 – 22/9)

Bạn là người nhạy cảm, ít nhất là trong tuần này bạn cần đến một chỗ dựa cho những phút cảm xúc đột ngột “chuyển gió”. Tránh việc tị nạnh vào thứ Năm. Bạn cho nhiều hơn là nhận và điều này đã giúp bạn có được nhiều ánh mắt thiện cảm. Giữ vững một tinh thần như vậy cho đến cuối tuần nhé. Cuộc sống sẽ đem tặng lại cho bạn một món quá bất ngờ!

Thiên Bình (23/9 – 23/10)

Tuần này bạn có những khả năng đặc biệt trong việc hoà đồng và thuyết phục người khác. Thứ Hai là một ngày khá tẻ nhạt, bạn cần một “khoảng lặng” để bình tĩnh và lấy lại niềm hứng khởi. Nghe một bài hát vui vui hoặc xem một bộ phim hài lãng mạn là những lựa chọn không tồi. Từ thứ Năm, bạn sẽ thấy mình có ích hơn..

Thần Nông (24/10 – 22/11)

Bùng nổ những ý tưởng vào đầu tuần, làm việc chăm chỉ như một chú ong thợ và nhận được những hũ mật ngọt. Thứ Hai và thứ Tư đúng như mong đợi, mọi chuyện ở lớp, ở nhà đều suôn sẻ, Thần Nông hăng hái và không ngại va chạm với những điều mới lạ. Tránh làm tăng nhiệt cho bộ óc thông thái nhé. Cuối tuần, chuyện tình cảm sẽ “điều hoà” lại tinh thần cho bạn.
https://smile9a2.forumvi.com

24/10 tuần này có gì vui nhỉ :-?;-? 12 cung hoàng đạo
Trang 1 trong tổng số 1 trang